Gwefan Swyddogol yr URC
Bowl: Results & Fixtures
Results & Fixtures: Bowl
DyddiadAmserRownd CartrefSgôrOddi cartref
Medi 2019
Sad 21 Med 1914:30
Aberavon Green Stars RFC31 - 24Vardre RFC
Sad 21 Med 1914:30
Abercarn RFC39 - 12Newport Saracens RFC
Sad 21 Med 1914:30
Abercrave RFC31 - 7Alltwen RFC
Sad 21 Med 1914:30
Abertysswg Falcons  v  Chepstow RFC
Sad 21 Med 1914:30
Banwen RFC  v  Cwmllynfell RFC
Sad 21 Med 1914:30
Blackwood Stars RFC15 - 33New Tredegar RFC
Sad 21 Med 1914:30
Blaina RFC24 - 29RTB (Ebbw Vale) RFC
Sad 21 Med 1914:30
Bryncethin RFC  v  Glais RFC
Sad 21 Med 1914:30
Bryncoch RFC31 - 16Briton Ferry RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR ByneaP - PCR Talacharn
Sad 21 Med 1914:30
Cardiff Medicals RFC12 - 17Wattstown RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR Aberteifi14 - 16Furnace United RFC
Sad 21 Med 1914:30
Cefn Cribbwr RFC48 - 0Penlan RFC
Sad 21 Med 1914:30
Clwb Rygbi Cymry Caerdydd RFC20 - 26Fairwater RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR Bae Colwyn18 - 13Nant Conwy 2nd XV
Sad 21 Med 1914:30
Cwmgors RFC12 - 39Nantymoel RFC
Sad 21 Med 1914:30
Fleur de Lys RFCP - PDeri RFC
Sad 21 Med 1914:30
Gwernyfed RFC19 - 13St. Albans RFC
Sad 21 Med 1914:30
Hafodyrynys RFC24 - 50Tredegar Ironsides RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR Hwlffordd46 - 13CR Betws
Sad 21 Med 1914:30
Hirwaun RFC30 - 45Canton RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR Llambed41 - 5CR Cwins Doc Penfro
Sad 21 Med 1914:30
Llandaff North RFC22 - 38Caerau Ely RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR Llandeilo42 - 10St. Davids RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR Llandybie10 - 49CR Aberaeron
Sad 21 Med 1914:30
Llangadog RFC25 - 17Tregaron RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR Llangwm14 - 50CR Cefneithin
Sad 21 Med 1914:30
Llanhilleth RFCP - PAberbargoed RFC
Sad 21 Med 1914:30
Maesteg RFC10 - 19Cwmavon RFC
Sad 21 Med 1914:30
Nantyglo RFC19 - 19Usk RFC
Sad 21 Med 1914:30
Neath Athletic RFC28 - 34Crynant (Creunant) RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR Sêr y Doc Newydd7 - 55CR’r Tymbl
Sad 21 Med 1914:30
New Panteg RFCP - PRhymney RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR y Drenewydd  v  CR Llanidloes
Sad 21 Med 1914:30
Old Illtydians RFC12 - 30Tylorstown RFC
Sad 21 Med 1914:30
Penarth RFC23 - 34Llanharan RFC
Sad 21 Med 1914:30
Pentyrch RFC38 - 29Cefn Coed RFC
Sad 21 Med 1914:30
Penygraig RFC53 - 10Llandaff RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR Penygroes13 - 8CR Neyland
Sad 21 Med 1914:30
Pontrhydyfen RFC27 - 24Taibach RFC
Sad 21 Med 1914:30
Pontyclun RFC26 - 17Llantwit Major RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR Rhyl a’r Cylch38 - 20Abergele RFC
Sad 21 Med 1914:30
St Julians HSOB RFC15 - 14Garndiffaith RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR San Clêr17 - 22CR Llanybydder
Sad 21 Med 1914:30
Swansea Uplands RFC  v  Baglan RFC
Sad 21 Med 1914:30
Tonmawr RFC22 - 19Glyncorrwg RFC
Sad 21 Med 1914:30
Tonyrefail RFC50 - 31Treherbert RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR Trimsaran7 - 29CR Yr Aman
Sad 21 Med 1914:30
Trinant RFC38 - 21Machen RFC
Sad 21 Med 1914:30
CR’r Trallwng25 - 18CR Bangor
Sad 21 Med 1914:30
Whiteheads RFC52 - 34Abertillery / Blaenau Gwent RF
Sad 21 Med 1914:30
CR Wrecsam  v  Shotton Steel RFC
Sad 21 Med 1914:30
Ynysowen RFC24 - 0Old Penarthians RFC
Hydref 2019
Sad 12 Hyd 1914:30
Abercrave RFC7 - 19Pontyclun RFC
Sad 12 Hyd 1914:30
CR Yr Aman5 - 20Abertysswg Falcons
Sad 12 Hyd 1914:30
Bryncethin RFC26 - 17St Julians HSOB RFC
Sad 12 Hyd 1914:30
Bryncoch RFC37 - 13Wattstown RFC
Sad 12 Hyd 1914:30
Cardiff Quins3 - 34Aberavon Green Stars RFC
Sad 12 Hyd 1914:30
Cefn Cribbwr RFC31 - 25Furnace United RFC
Sad 12 Hyd 1914:30
Cwmavon RFC16 - 18RTB (Ebbw Vale) RFC
Sad 12 Hyd 1914:30
Fairwater RFC32 - 7CR Rhyl a’r Cylch
Sad 12 Hyd 1914:30
Gwernyfed RFC10 - 15Banwen RFC
Sad 12 Hyd 1914:30
CR Llambed19 - 21CR’r Tymbl
Sad 12 Hyd 1914:30
CR Llanybydder25 - 24CR Hwlffordd
Sad 12 Hyd 1914:30
Nantyglo RFC26 - 3New Tredegar RFC
Sad 12 Hyd 1914:30
Nantymoel RFC42 - 12Ynysowen RFC
Sad 12 Hyd 1914:30
CR y Drenewydd7 - 23CR Aberaeron
Sad 12 Hyd 1914:30
Pentyrch RFC17 - 3Tonyrefail RFC
Sad 12 Hyd 1914:30
Penygraig RFC  v  Trinant RFC
Sad 12 Hyd 1914:30
CR Penygroes15 - 22Abercarn RFC
Sad 12 Hyd 1914:30
Rhymney RFC26 - 21CR Llandeilo
Sad 12 Hyd 1914:30
Tonmawr RFCP - PCR Bae Colwyn
Sad 12 Hyd 1914:30
Tredegar Ironsides RFC17 - 14Fleur de Lys RFC
Sad 12 Hyd 1914:30
Whiteheads RFC  v  CR’r Trallwng
Sad 12 Hyd 1914:30
CR Wrecsam24 - 25CR Talacharn
Sad 26 Hyd 1914:30
Llanharan RFC31 - 14CR Cefneithin
Tachwedd 2019
Sad 2 Tach 1914:30
Crynant (Creunant) RFC7 - 24Baglan RFC
Sad 2 Tach 1914:30
Llanhilleth RFC19 - 10Llangadog RFC
Sad 9 Tach 1914:00
Caerau Ely RFC18 - 14Pontrhydyfen RFC
Sad 9 Tach 1914:00
Tylorstown RFC28 - 10CR Yr Wyddgrug
Sad 16 Tach 1914:00
CR Aberaeron15 - 0Nantyglo RFC
Sad 16 Tach 1914:00
Banwen RFC0 - 0Tonmawr RFC
Sad 16 Tach 1914:00
Caerau Ely RFC19 - 16Cefn Cribbwr RFC
Sad 16 Tach 1914:00
Fairwater RFC30 - 7Nantymoel RFC
Sad 16 Tach 1914:00
Llanharan RFC26 - 28Baglan RFC
Sad 16 Tach 1914:00
Llanhilleth RFC3 - 18Canton RFC
Sad 16 Tach 1914:00
CR Llanybydder46 - 5Bryncoch RFC
Sad 16 Tach 1914:00
Pentyrch RFC14 - 15Tylorstown RFC
Sad 16 Tach 1914:00
Penygraig RFC43 - 17RTB (Ebbw Vale) RFC
Sad 16 Tach 1914:00
Pontyclun RFC25 - 26Aberavon Green Stars RFC
Sad 16 Tach 1914:00
Tredegar Ironsides RFC17 - 20Rhymney RFC
Mer 27 Tach 1919:30
Whiteheads RFC7 - 28CR Talacharn
Rhagfyr 2019
Sad 7 Rha 1914:00
CR Aberaeron22 - 7Caerau Ely RFC
Sad 7 Rha 1914:00
Aberavon Green Stars RFC11 - 5Tylorstown RFC
Sad 7 Rha 1914:00
Abercarn RFC3 - 8Abertysswg Falcons
Sad 7 Rha 1914:00
Baglan RFCP - PBanwen RFC
Sad 7 Rha 1914:00
Fairwater RFC13 - 3Bryncethin RFC
Sad 7 Rha 1914:00
Penygraig RFC24 - 20CR Llanybydder
Sad 7 Rha 1914:00
Rhymney RFC15 - 38Canton RFC
Sad 7 Rha 1914:00
CR’r Tymbl  v  CR Talacharn
© 2019 © Undeb Rygbi Cymru Cyf, Ystadegol © SFMS Cyf, Ffotograffiaeth © Asiantaeth Huw Evans Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM