Gwefan Swyddogol yr URC
Tablau Cynghreiriau
Tablau Cynghreiriau SWALEC
2019-2020 - WRU Specsavers National Leagues
Saf

Tîm
Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeNewbridge RFC12111036814222653146052
2UpBrynmawr RFC1090126911015933135041
3DownBrecon RFC981033412720746166040
4No changePenallta1170430516613942206236
5UpBedlinog RFC96031821235922132127
6DownPontypool United RFC1050525713212538123326
7DownBlaenavon RFC12507245291-4628384024
8UpNelson RFC10406187200-1325241219
9DownSenghenydd RFC13409188304-11619371219
10DownDowlais RFC10406124295-17111431017
11No changeRisca RFC110011113317-2041542022
12No changeMonmouth RFC11001186451-365969000
© 2020 © Undeb Rygbi Cymru Cyf, Ystadegol © SFMS Cyf, Ffotograffiaeth © Asiantaeth Huw Evans Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM