Gwefan Swyddogol yr URC
League Table: Women's Super Cup
2014-2015 - Womens Super Cup
Saf

Tîm
Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
Pntiau
1No changeCR Hendy Gwyn ar Daf44002381022842216
2No changeSeven Sisters RFC5203127200-73213211
3UpMaesteg Celtic RFC5113111168-57182811
4UpCR Caernarfon420274106-32121711
5UpPenybanc RFC420299963151610
6DownSkewen RFC320168373112710
7No changeGorseinon RFC301227127-1005234
Results & Fixtures: Women's Super Cup
DyddiadAmserCartrefSgôrOddi cartref
Ebrill 2018
Sul 15 Ebr 1814:30Bonymaen Ladies35 - 12Ynyssdu RFC
Sul 15 Ebr 1814:30CR Caernarfon96 - 10Seven Sisters RFC
Sul 15 Ebr 1814:30CR Hwlffordd0 - 65Swansea Women
Sul 15 Ebr 1814:30Lampeter Town48 - 22Ynysybwl RFC
Sul 15 Ebr 1814:30Pencoed RFC8 - 15Gwernyfed RFC
Sul 15 Ebr 1814:30Pontyclun RFC0 - 0Penybanc RFC
Sul 15 Ebr 1814:30Senghenydd RFC17 - 31Burry Port Women
Sul 15 Ebr 1814:30CR Hendy Gwyn ar Daf10 - 22Llandaff North Eagles
Sul 29 Ebr 1814:30Burry Port Women7 - 48Llandaff North Eagles
Sul 29 Ebr 1814:30Gwernyfed RFC27 - 12Bonymaen Ladies
Sul 29 Ebr 1814:30Pontyclun RFC13 - 43Swansea Women
Mai 2018
Sul 13 Mai 1814:30CR Caernarfon90 - 5Llandaff North Eagles
Sul 13 Mai 1814:30Swansea Women97 - 7Gwernyfed RFC
Sad 19 Mai 1816:00Swansea Women46 - 18CR Caernarfon
© 2019 © Undeb Rygbi Cymru Cyf, Ystadegol © SFMS Cyf, Ffotograffiaeth © Asiantaeth Huw Evans Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM