Gwefan Swyddogol yr URC
Principality Premiership: West
League Table: Principality Premiership West
2017-2018 - Principality Premiership West
Saf

Tîm
Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeRGC1411123752948143415152
2UpLlanymddyfri14100431319511842216147
3DownCwins Caerfyrddin1410043432717243344145
4UpAberavon14707345336949375235
5DownLlanelli14608304368-6441487132
6No changeBridgend14509271342-7129472325
7No changeAbertawe143110283331-4833433623
8No changeCastell Nedd143011254351-9736451316
Results & Fixtures: Principality Premiership West
DyddiadAmserCartrefSgôrOddi cartref
Awst 2017
Sad 26 Aw 1714:30Aberavon40 - 15Bridgend
Sad 26 Aw 1714:30Llanymddyfri31 - 10RGC
Sad 26 Aw 1714:30Llanelli24 - 8Cwins Caerfyrddin
Sad 26 Aw 1719:30Castell Nedd39 - 16Abertawe
Medi 2017
Sad 2 Med 1714:30Bridgend13 - 31Llanymddyfri
Sad 2 Med 1714:30Castell Nedd18 - 15Cwins Caerfyrddin
Sad 2 Med 1714:30RGC25 - 22Llanelli
Sad 2 Med 1714:30Abertawe28 - 41Aberavon
Sad 9 Med 1714:30Aberavon12 - 28Cwins Caerfyrddin
Sad 9 Med 1714:30Llanelli5 - 19Llanymddyfri
Sad 9 Med 1714:30Castell Nedd18 - 31RGC
Sad 9 Med 1714:30Abertawe22 - 6Bridgend
Sad 16 Med 1714:30Bridgend27 - 18Llanelli
Sad 16 Med 1714:30Cwins Caerfyrddin10 - 6Abertawe
Sad 16 Med 1714:30Llanymddyfri29 - 15Castell Nedd
Sad 16 Med 1714:30RGC32 - 24Aberavon
Sad 23 Med 1714:30Aberavon20 - 19Llanymddyfri
Sad 23 Med 1714:30Cwins Caerfyrddin30 - 28Bridgend
Sad 23 Med 1714:30Castell Nedd17 - 40Llanelli
Sad 23 Med 1714:30Abertawe16 - 16RGC
Sad 30 Med 1714:30Bridgend28 - 20Castell Nedd
Sad 30 Med 1714:30Llanymddyfri32 - 9Abertawe
Sad 30 Med 1714:30Llanelli36 - 22Aberavon
Sad 30 Med 1714:30RGC26 - 13Cwins Caerfyrddin
Hydref 2017
Sad 7 Hyd 1714:30Aberavon41 - 20Castell Nedd
Sad 7 Hyd 1714:30Cwins Caerfyrddin26 - 12Llanymddyfri
Sad 7 Hyd 1714:30Llanelli33 - 27Abertawe
Sad 7 Hyd 1715:00RGC18 - 17Bridgend
Sad 28 Hyd 1714:30Bridgend37 - 21Aberavon
Sad 28 Hyd 1714:30Cwins Caerfyrddin37 - 16Llanelli
Sad 28 Hyd 1714:30RGC24 - 7Llanymddyfri
Sad 28 Hyd 1714:30Abertawe24 - 17Castell Nedd
Tachwedd 2017
Sad 4 Tach 1712:30Cwins Caerfyrddin39 - 17Castell Nedd
Sad 4 Tach 1714:30Aberavon13 - 9Abertawe
Sad 4 Tach 1714:30Llanymddyfri31 - 10Bridgend
Sad 4 Tach 1714:30Llanelli31 - 48RGC
Sad 11 Tach 1713:00Bridgend21 - 19Abertawe
Sad 11 Tach 1713:00Llanymddyfri29 - 8Llanelli
Sad 11 Tach 1713:30Cwins Caerfyrddin21 - 14Aberavon
Sad 11 Tach 1714:00RGC31 - 19Castell Nedd
Gwe 17 Tach 1719:15Aberavon27 - 30RGC
Gwe 17 Tach 1719:15Abertawe21 - 43Cwins Caerfyrddin
Gwe 17 Tach 1719:30Castell Nedd19 - 5Llanymddyfri
Sad 18 Tach 1712:00Llanelli23 - 18Bridgend
Gwe 24 Tach 1719:15Bridgend26 - 34Cwins Caerfyrddin
Gwe 24 Tach 1719:15Llanelli15 - 13Castell Nedd
Sad 25 Tach 1714:00RGC35 - 34Abertawe
Sad 25 Tach 1714:30Llanymddyfri21 - 8Aberavon
Rhagfyr 2017
Gwe 1 Rha 1719:15Cwins Caerfyrddin25 - 22RGC
Gwe 1 Rha 1719:15Castell Nedd8 - 15Bridgend
Sad 2 Rha 1712:00Abertawe14 - 18Llanymddyfri
Sul 3 Rha 1714:30Aberavon40 - 26Llanelli
Sad 23 Rha 1714:30Bridgend10 - 27RGC
Sad 23 Rha 1714:30Llanymddyfri29 - 14Cwins Caerfyrddin
Sad 23 Rha 1714:30Abertawe38 - 7Llanelli
Maw 26 Rha 1714:30Castell Nedd14 - 22Aberavon
© 2020 © Undeb Rygbi Cymru Cyf, Ystadegol © SFMS Cyf, Ffotograffiaeth © Asiantaeth Huw Evans Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM