Gwefan Swyddogol yr URC
Principality Premiership: East
League Table: Principality Premiership East
2017-2018 - Principality Premiership East
Saf

Tîm
Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeMerthyr141103480338142683810155
2No changePontypridd14110342631311355428153
3No changeBedwas1490538527610948325243
4No changeCardiff Rugby147073393231638403334
5No changeCasnewydd14608366406-4048555231
6No changeCross Keys14608316354-3842444129
7No changeEbbw Vale144010246428-18226560218
8No changeBargoed RFC142012245365-12026442414
Results & Fixtures: Principality Premiership East
DyddiadAmserCartrefSgôrOddi cartref
Chwefror 2017
Sad 4 Chw 1714:30Ebbw Vale12 - 15Bedwas
Sad 4 Chw 1714:30Pontypridd35 - 14Cwins Caerfyrddin
Sad 4 Chw 1714:30RGC25 - 24Merthyr
Gwe 10 Chw 1719:30Ebbw Vale15 - 6Aberavon
Sad 11 Chw 1713:00Cwins Caerfyrddin7 - 24Bedwas
Sad 11 Chw 1714:00Llanymddyfri20 - 10RGC
Gwe 24 Chw 1719:15Cwins Caerfyrddin26 - 30Ebbw Vale
Gwe 24 Chw 1719:30Pontypridd42 - 24Llanymddyfri
Sad 25 Chw 1712:00Aberavon28 - 14RGC
Sad 25 Chw 1712:00Bedwas20 - 40Merthyr
Mawrth 2017
Gwe 17 Maw 1719:15Ebbw Vale13 - 20Pontypridd
Sad 18 Maw 1711:00Merthyr75 - 14Llanymddyfri
Sad 18 Maw 1713:00RGC15 - 21Bedwas
Ebrill 2017
Sad 1 Ebr 1714:30Merthyr17 - 3Pontypridd
Sad 8 Ebr 1714:30Aberavon35 - 20Pontypridd
Sad 8 Ebr 1714:30Bedwas49 - 17Llanymddyfri
Sad 8 Ebr 1714:30Merthyr30 - 21Cwins Caerfyrddin
Sad 8 Ebr 1715:00RGC37 - 31Ebbw Vale
Sad 15 Ebr 1714:30Llanymddyfri27 - 30Aberavon
Sad 22 Ebr 1714:30Cwins Caerfyrddin21 - 24Aberavon
Sad 29 Ebr 1714:30Llanymddyfri21 - 15Ebbw Vale
Sad 29 Ebr 1714:30Merthyr34 - 23Aberavon
Sad 29 Ebr 1714:30RGC38 - 20Cwins Caerfyrddin
Sad 29 Ebr 1717:15Bedwas30 - 27Pontypridd
Mai 2017
Sad 6 Mai 1714:30Aberavon28 - 9Bedwas
Sad 6 Mai 1714:30Llanymddyfri33 - 19Cwins Caerfyrddin
Sad 6 Mai 1715:00Ebbw Vale26 - 35Merthyr
Sad 6 Mai 1715:00Pontypridd18 - 37RGC
Sad 13 Mai 1714:30Merthyr35 - 7RGC
Sul 14 Mai 1715:30Aberavon31 - 24Bedwas
Sul 21 Mai 1715:30Aberavon18 - 22Merthyr
© 2020 © Undeb Rygbi Cymru Cyf, Ystadegol © SFMS Cyf, Ffotograffiaeth © Asiantaeth Huw Evans Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM