Gwefan Swyddogol yr URC
Tabl Uwchcynghrair y Principality
Tabl Uwchcynghrair y Principality
2019-2020 - Indigo Group Premiership
Saf


Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeCardiff Rugby14120233321112243256155
2No changeCwins Caerfyrddin139133192299041265245
3UpAberavon139042932237034263443
4DownMerthyr15807316311538344541
5No changePontypridd158073253101535382438
6No changeRGC147073523223046415336
7No changeLlanymddyfri126242712254633244335
8No changeAbertawe12507189214-2522252325
9No changeCasnewydd12408240258-1829324525
10No changeLlanelli13508249343-9432412123
11UpEbbw Vale143110251305-5425361621
12DownBridgend153012228415-18724541417
© 2020 © Undeb Rygbi Cymru Cyf, Ystadegol © SFMS Cyf, Ffotograffiaeth © Asiantaeth Huw Evans Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM