Gwefan Swyddogol yr URC
Tablau: Tabl y Chwe Gwlad
Tabl y Chwe Gwlad D20
2018-2019 - Chwe Gwlad D20
Saf


Chrd
E
Cy
T
GA
E

CO
CE
Ptu


1No changeIrwerddon D205500150925818123026
2No changeFfrainc D2053021571302722194117
3No changeLloegr D205302148826620113116
4No changeCymru D205203100107-712151110
5UpEidal D20510499168-691522217
6DownYr Alban D20510488163-751422206
© 2019 Content © Welsh Rugby Union Ltd, Statistics © SFMS Ltd, Photography © Huw Evans Agency Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM