Gwefan Swyddogol yr URC
Tablau Rhanbarthol: Tabl RaboDirect PRO14
Tabl Guinness PRO14
2019-2020 - GUINNESS PRO14
Conference A
Saf


Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeLeinster Rugby10100036413722751187047
2No changeRygbi Ulster107033112169542297136
3UpRhyfelwyr Glasgow105052251982733243124
4DownToyota Cheetahs84042341815332213221
5No changeDreigiau10406186273-8722351118
6No changeZebre Rugby Club10208180286-10624414214
7No changeGweilch10109126281-1551334149

Conference B
Saf


Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1UpEdinburgh Rugby1070328916612336214234
2UpScarlets107032261824428212131
3DownRygbi Munster106042272032425204230
4No changeRygbi Connacht10505192231-3925314125
5No changeGleision Caerdydd10505202208-621222224
6No changeBenetton Rugby10406219265-4628353423
7No changeIsuzu Southern Kings8107135289-1541543026
© 2020 © Undeb Rygbi Cymru Cyf, Ystadegol © SFMS Cyf, Ffotograffiaeth © Asiantaeth Huw Evans Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM