Gwefan Swyddogol yr URC
Tablau Rhanbarthol: Tabl RaboDirect PRO14
Tabl Guinness PRO14
2019-2020 - GUINNESS PRO14
Conference A
Saf


Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeLeinster Rugby77002438216134115033
2No changeRygbi Ulster75021961425426194125
3No changeToyota Cheetahs74032211408130163221
4No changeRhyfelwyr Glasgow73041481341422162115
5No changeDreigiau7205127219-921630109
6No changeGweilch710692193-1011024127
7No changeZebre Rugby Club7106106224-1181432217

Conference B
Saf


Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeRygbi Munster75021851384722134125
2UpRygbi Connacht75021681234523174024
3No changeEdinburgh Rugby75021831146922142123
4DownScarlets7502146146019181021
5UpGleision Caerdydd7304153164-1117182115
6DownBenetton Rugby7205151194-4318242414
7No changeIsuzu Southern Kings7106122228-1061334026
© 2019 © Undeb Rygbi Cymru Cyf, Ystadegol © SFMS Cyf, Ffotograffiaeth © Asiantaeth Huw Evans Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM